กิจกรรมแนะนำหลักสูตร ประจำปี 2567
20 มิถุนายน 2567 ศาสตราจารย์ ดร.อภินันท์ อุดมกิจ รองผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการ สถาบันชีววิทยาศาสตร์โมเลกุล เป็นประธานเปิดกิจกรรมแนะนำหลักสูตร ประจำปี 2567 ซึ่งจัดโดยหน่วยบริหารจัดการนวัตกรรมและบริการวิชาการ ร่วมกับ หน่วยวิชาการและพัฒนาหลักสูตร งานวิจัยและพัฒนานวัตกรรม สถาบันชีววิทยาศาสตร์โมเลกุล เพื่อแนะนำหลักสูตรระดับบัณฑิตศึกษาของสถาบันฯ ที่มีการเรียนการสอนในปีการศึกษา 2568 ได้แก่ หลักสูตรสาขาชีววิทยาศาสตร์ระดับโมเลกุลและเชิงบูรณาการ (Molecular and Integrative Biosciences) และหลักสูตรสาขาวิชาประสาทวิทยาศาสตร์ (Neuroscience) ให้แก่นักศึกษาฝึกงานของสถาบันชีววิทยาศาสตร์โมเลกุล
![](https://mb.mahidol.ac.th/web/wp-content/uploads/2024/06/009-1.jpg)